Appleseed Alpha - Appleseed Alpha - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Appleseed Alpha Vietsub HD Online - Rophim

Appleseed Alpha

Appleseed Alpha

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Dựa trên cuốn truyện tranh của tác giả Ghost in the Shell, một nữ quân nhân trẻ tuổi Deunan và đối tác người máy Briareos của cô sống sót qua hậu thế chiến thứ 3 ở New York để tìm kiếm hy vọng tương lai của loài người, thành phố huyền thoại Olympus.
Thời lượng:
90 Phút
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Appleseed Alpha 2014 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Chào mừng bạn đến với RoPhim – nền tảng xem phim online miễn phí tại rophim.it.com. Hôm nay, mời bạn thưởng thức Appleseed Alpha (Appleseed Alpha) – phim lẻ Hành Động, Viễn Tưởng 2014 của Nhật Bản đang được khán giả Việt yêu thích. Appleseed Alpha tại RoPhim phát ở HD, hỗ trợ Vietsub, tương thích Chromecast / AirPlay / Smart TV. Thời lượng khoảng 90 Phút.

Vì Sao Nên Xem Appleseed Alpha Tại RoPhim?

Khác với việc tải phim từ các trang clone không rõ nguồn gốc, RoPhim tại rophim.it.com đầu tư vào hạ tầng kỹ thuật tử tế cho từng bộ phim – kể cả Appleseed Alpha. Appleseed Alpha được mã hoá lại bằng chuẩn HEVC (H.265) – cho phép phát HD trên Smart TV, AirPlay, Chromecast mà chỉ tốn 50% băng thông so với chuẩn cũ. CDN đa khu vực (Singapore, Tokyo, Frankfurt, Virginia) đảm bảo Appleseed Alpha bắt đầu phát trong vòng 1.5 giây kể từ lúc bạn nhấn Play. Không buffer, không giật lag, không pop-up.

Gói gọn lý do nên xem Appleseed Alpha tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Appleseed Alpha phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Appleseed Alpha
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166