Búp Bê Ma - Spirit Puppet - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Búp Bê Ma Vietsub HD Online - Rophim

Búp Bê Ma

Spirit Puppet

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Mười năm trước, nguyên soái Trương Lộc Chi của phủ Nguyên soái bị giết một cách kỳ lạ, những người hầu canh giữ nhà tang lễ thấy nắp quan tài mở ra mà không có lý do, một bàn tay con rối vươn ra khỏi quan tài để dọa đám đông di chuyển. Nguyên soái đang hút thuốc trong phòng phía sau bị một con rối lặng lẽ tiếp cận và chết ngay tại chỗ. Mười năm sau, diễn viên kinh kịch Thế Gia có được một con rối hiếm thấy, từ khi con rối đến nhà, bạn gái của Thế Gia, thường xuyên nhìn thấy con rối ở mọi ngóc ngách trong nhà, nhưng con rối rõ ràng không hề động đậy, ảo giác xuất hiện cho đến khi Thế Gia bị treo lên mái nhà và chết một cách kỳ lạ. Để tìm ra sự thật về vụ sát hại Thế Gia, viên cảnh sát Triều Nguyên và Dục Bích đã cùng nhau điều tra con rối, đồng thời điều tra về dinh thự của Nguyên soái hồi đó. .. ...
Thời lượng:
73 Phút
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Búp Bê Ma 2023 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Bạn đang tìm xem Búp Bê Ma miễn phí với chất lượng HD chuẩn Vietsub? RoPhim tại rophim.it.com đã có sẵn Búp Bê Ma (Spirit Puppet) – phim lẻ Bí Ẩn, Kinh Dị, Tâm Lý 2023 của Trung Quốc – phát ngay không cần đăng ký, không pop-up, không phí ẩn. Tại RoPhim, Búp Bê Ma hỗ trợ HD với Vietsub, đa server dự phòng và tính năng "Xem tiếp" tự động giữa các thiết bị. Hiện đã cập nhật: Full.

Búp Bê Ma Vietsub & Thuyết Minh Chuẩn Tại RoPhim

Một điểm khác biệt rõ rệt khi xem Búp Bê Ma tại rophim.it.com so với các trang khác: phụ đề Việt được dịch và rà soát thủ công bởi đội ngũ biên dịch riêng của RoPhim, không dùng máy. Bản thuyết minh giọng Bắc – Trung – Nam của Búp Bê Ma cũng được lồng tiếng chuyên nghiệp – giúp bạn xem thoải mái dù bạn ở miền nào của Việt Nam, hoặc Việt kiều ở nước ngoài. Audio track có thể đổi ngay trong player, không cần tải lại trang.

Gói gọn lý do nên xem Búp Bê Ma tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Búp Bê Ma phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Búp Bê Ma
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166