Đội Cứu Hộ Trên Không - Always Ready - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Đội Cứu Hộ Trên Không Vietsub HD Online - Rophim

Đội Cứu Hộ Trên Không

Always Ready

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất(30/30)
Đã hoàn thành: 30 Tập
Giới thiệu:
Cuộc sống tình cảm và công việc của nhóm cứu hộ trên không, bao gồm Cao Khả Phong - chủ nhiệm cứu hộ - tên thường gọi là Matt, Diệp Thanh Vân (Ben) - phi công lái máy bay, Khang Vỹ Lam (Carrie )- bác sĩ cấp cứu trên không, Châu Tiểu Quyên (Niki ) - nhân viên điều khiển không lưu, Thi Sở Kỳ (Sandra ) - kiến tập sinh cứu hộ, Tưởng Gia Lạc - phi công tập sự cấp hai. Diệp Thanh Vân vốn là người điềm tĩnh, nhạy bén, làm việc cẩn thận, nhưng lại vụng về và chung thủy trong tình cảm...
Thời lượng:
45 phút/tập
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Đội Cứu Hộ Trên Không 2005 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Chào mừng bạn đến với RoPhim – nền tảng xem phim online miễn phí tại rophim.it.com. Hôm nay, mời bạn thưởng thức Đội Cứu Hộ Trên Không (Always Ready) – phim bộ Chính Kịch, Tâm Lý, Tình Cảm 2005 của Hồng Kông, Trung Quốc đang được khán giả Việt yêu thích. Đội Cứu Hộ Trên Không tại RoPhim phát ở HD, hỗ trợ Lồng Tiếng, tương thích Chromecast / AirPlay / Smart TV. Thời lượng khoảng 45 phút/tập.

Đội Cứu Hộ Trên Không Vietsub & Thuyết Minh Chuẩn Tại RoPhim

Một điểm khác biệt rõ rệt khi xem Đội Cứu Hộ Trên Không tại rophim.it.com so với các trang khác: phụ đề Việt được dịch và rà soát thủ công bởi đội ngũ biên dịch riêng của RoPhim, không dùng máy. Bản thuyết minh giọng Bắc – Trung – Nam của Đội Cứu Hộ Trên Không cũng được lồng tiếng chuyên nghiệp – giúp bạn xem thoải mái dù bạn ở miền nào của Việt Nam, hoặc Việt kiều ở nước ngoài. Audio track có thể đổi ngay trong player, không cần tải lại trang.

Gói gọn lý do nên xem Đội Cứu Hộ Trên Không tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Lồng Tiếng chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Đội Cứu Hộ Trên Không phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Đội Cứu Hộ Trên Không
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166