Hoa Tiêu Chi Vị - Fagara - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Hoa Tiêu Chi Vị Vietsub HD Online - Rophim

Hoa Tiêu Chi Vị

Fagara

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Hoa Tiêu Chi Vị - Fagara là câu chuyện kể về Như Thụ - một cô gái đang cùng bố sống những chuỗi ngày bình yên với công việc yêu thích là lên kế hoạch cho một công ty du lịch. Những biến cố bất ngờ liên tiếp ập đến khi bố cô qua đời. Điều cô càng không thể ngờ là mình có tới 2 cô em gái cùng cha khác mẹ ở Đài Bắc và Trùng Khánh là Như Chi và Như Quả. Mặc dù 2 bố con sống cùng nhau bấy lâu nay nhưng đến bây giờ cô mới phát hiện ra bố mình đã từng có cuộc sống khác. Lần đầu tiên 3 chị em cô gặp nhau là trong đám tang của bố, trong mối quan hệ không thể giải thích. Tình cha con là cốt lõi của câu chuyện, còn số phận cuộc đời của mỗi cô con gái chính là hương vị đặc trưng của phim. Liệu họ có thể chấp nhận nhau? Liệu tình cảm ruột thịt máu mủ có được đong đầy?
Thời lượng:
116 phút
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Hoa Tiêu Chi Vị 2019 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Hoa Tiêu Chi Vị – phim lẻ Tâm Lý 2019 của Trung Quốc – có gì đáng xem? Câu trả lời ngắn: hay đến mức bạn nên xem ngay tại RoPhimrophim.it.com. Tại đây, Hoa Tiêu Chi Vị (Fagara) được phát hoàn toàn miễn phí với HD, Thuyết Minh và đa server dự phòng – không pop-up, không cần đăng ký, không yêu cầu thẻ tín dụng. Hiện đã cập nhật: Full.

Tìm Kiếm "Xem Hoa Tiêu Chi Vị Vietsub" – RoPhim Là Đáp Án

Khi bạn gõ tìm "xem Hoa Tiêu Chi Vị vietsub", "Hoa Tiêu Chi Vị thuyết minh", "Hoa Tiêu Chi Vị full HD" hay "Hoa Tiêu Chi Vị HD" trên Google, kết quả chính chủ duy nhất chính là RoPhim tại rophim.it.com. Mọi địa chỉ khác mạo danh PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 để cung cấp Hoa Tiêu Chi Vị đều có nguy cơ là website lừa đảo cài mã độc – hãy bookmark RoPhim ở rophim.it.com để vào đúng nơi mỗi lần.

Gói gọn lý do nên xem Hoa Tiêu Chi Vị tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Thuyết Minh chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Hoa Tiêu Chi Vị phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Hoa Tiêu Chi Vị
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166