Khát Vọng Giàu Sang - Talay Rissaya - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Khát Vọng Giàu Sang Vietsub HD Online - Rophim

Khát Vọng Giàu Sang

Talay Rissaya

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (27/27)
Đã hoàn thành: 27 Tập
Giới thiệu:
Xem Phim Miễn Phí: Bộ phim Khát Vọng Giàu Sang - Talay Rissaya kể về vợ chồng Dujdao và Ekarin là chủ của một khách sạn giàu có. Một ngày, khi Dujdao và Ekarin dạo chơi trong thuyền, có một cơn bão lớn xuất hiện, Dujdao và con gái mất tích, được một ngư dân cứu sống. Pavinee, người hầu của gia đình, trở thành vợ lẽ của Ekarin. 23 năm sau, Pat - con trai riêng của Pavinee - cũng dọn vào sống ở resort. Tại đây, anh gặp Fah Sai, cô gái trẻ đang làm việc chăm chỉ ở đây và được ông chủ Ekarin quý mến vô cùng. Pavinee quyết tâm ngăn cản tình yêu của đôi trẻ, vô tình biết được Fah Sai chính là cô con gái của chồng mất tích bao nhiêu năm qua. Với tham vọng và âm mưu sâu độc, Pavinee sẽ làm gì khi biết được sự thật?
Thời lượng:
45 phút
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Khát Vọng Giàu Sang 2019 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Nếu trước đây bạn từng tìm Khát Vọng Giàu Sang trên PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim hoặc Phim VN2 nhưng các tên miền cũ liên tục bị chặn, thì hôm nay Khát Vọng Giàu Sang đã có mặt tại RoPhim – địa chỉ chính chủ rophim.it.com. phim bộ Gia Đình, Tâm Lý 2019 của Thái Lan này được nâng cấp lên HD, kèm Vietsub chuẩn rạp. Hiện đã cập nhật: Hoàn Tất (27/27).

Khát Vọng Giàu Sang Trong Hệ Sinh Thái RoPhim

Khát Vọng Giàu Sang được hợp nhất vào kho phim chung của RoPhim tại rophim.it.com – nơi quy tụ thư viện gốc của PhimMoi (chuyên cập nhật phim mới mỗi 10 phút), MotPhim (chuyên phim lẻ chiếu rạp), MotChill (xem chill không pop-up), GhienPhim (cộng đồng review), ThungPhim (kho 4K & anime), Phim VN2 (chuyên phim Việt). Khi bạn xem Khát Vọng Giàu Sang tại RoPhim, bạn đồng thời được hưởng lợi từ toàn bộ hạ tầng kỹ thuật, đội biên dịch và chính sách "không quảng cáo che màn hình" của cả 7 thương hiệu.

Gói gọn lý do nên xem Khát Vọng Giàu Sang tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Khát Vọng Giàu Sang phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Khát Vọng Giàu Sang
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166