Minh Hôn - Baridegi: The Abandoned Girl - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Minh Hôn Vietsub HD Online - Rophim

Minh Hôn

Baridegi: The Abandoned Girl

Thông tin phim
0
HD
Trailer
Trailer / 1
Giới thiệu:
Sau khi mất vợ và con gái, Won Go Myeong – một pháp sư đầy hận thù đã phát hiện gã tài phiệt đã đứng sau cái chết gia đình ông. Với ma thuật đen, Go Myeong đã gọi hồn, triệu vong vạch trần sự thật và khiến gã tài phiệt đền mạng thế nhưng mọi chuyện chỉ là khởi đầu…. 
Thời lượng:
107 Phút
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Minh Hôn 2024 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Chào mừng bạn đến với RoPhim – nền tảng xem phim online miễn phí tại rophim.it.com. Hôm nay, mời bạn thưởng thức Minh Hôn (Baridegi: The Abandoned Girl) – phim lẻ Bí Ẩn, Kinh Dị 2024 của Hàn Quốc đang được khán giả Việt yêu thích. Minh Hôn tại RoPhim phát ở HD, hỗ trợ Vietsub, tương thích Chromecast / AirPlay / Smart TV. Thời lượng khoảng 107 Phút.

Minh Hôn Trong Hệ Sinh Thái RoPhim

Minh Hôn được hợp nhất vào kho phim chung của RoPhim tại rophim.it.com – nơi quy tụ thư viện gốc của PhimMoi (chuyên cập nhật phim mới mỗi 10 phút), MotPhim (chuyên phim lẻ chiếu rạp), MotChill (xem chill không pop-up), GhienPhim (cộng đồng review), ThungPhim (kho 4K & anime), Phim VN2 (chuyên phim Việt). Khi bạn xem Minh Hôn tại RoPhim, bạn đồng thời được hưởng lợi từ toàn bộ hạ tầng kỹ thuật, đội biên dịch và chính sách "không quảng cáo che màn hình" của cả 7 thương hiệu.

Gói gọn lý do nên xem Minh Hôn tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Minh Hôn phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Minh Hôn
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166