Một Nắm Chì - A Fistful Of Lead - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Một Nắm Chì Vietsub HD Online - Rophim

Một Nắm Chì

A Fistful Of Lead

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Bộ phim Một Nắm Chì - A Fistful Of Lead xoay quanh câu chuyện bốn trong số những kẻ phạm pháp khét tiếng nhất của miền Viễn Tây thực hiện một vụ trộm ngân hàng táo bạo ở thị trấn đào vàng Bath Water. Khi bị đội quân săn đuổi, mọi thứ diễn ra theo chiều hướng tồi tệ hơn, khi bọn cướp nhận ra rằng chúng đã bị vượt mặt - nhưng bởi ai?
Thời lượng:
1h 21 phút
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Một Nắm Chì 2018 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Bạn đang tìm xem Một Nắm Chì miễn phí với chất lượng HD chuẩn Vietsub? RoPhim tại rophim.it.com đã có sẵn Một Nắm Chì (A Fistful Of Lead) – phim lẻ Hành Động, Phiêu Lưu 2018 của Âu Mỹ – phát ngay không cần đăng ký, không pop-up, không phí ẩn. Tại RoPhim, Một Nắm Chì hỗ trợ HD với Thuyết Minh, đa server dự phòng và tính năng "Xem tiếp" tự động giữa các thiết bị. Hiện đã cập nhật: Full.

Tìm Kiếm "Xem Một Nắm Chì Vietsub" – RoPhim Là Đáp Án

Khi bạn gõ tìm "xem Một Nắm Chì vietsub", "Một Nắm Chì thuyết minh", "Một Nắm Chì full HD" hay "Một Nắm Chì HD" trên Google, kết quả chính chủ duy nhất chính là RoPhim tại rophim.it.com. Mọi địa chỉ khác mạo danh PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 để cung cấp Một Nắm Chì đều có nguy cơ là website lừa đảo cài mã độc – hãy bookmark RoPhim ở rophim.it.com để vào đúng nơi mỗi lần.

Gói gọn lý do nên xem Một Nắm Chì tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Thuyết Minh chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Một Nắm Chì phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Một Nắm Chì
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166