Ong Khát Máu - The Bloodthirsty Bees - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Ong Khát Máu Vietsub HD Online - Rophim

Ong Khát Máu

The Bloodthirsty Bees

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Bộ phim kể về câu chuyện của Làng Wawu, một ngôi làng kiếm sống bằng nghề lấy mật ong trong Chiến tranh chống Nhật. Đột nhiên, những con ong sát thủ khổng lồ xuất hiện. Những con ong bị nhiễm virus này cực kỳ hung dữ. , và nhóm nghiên cứu mà dân làng tin tưởng là người khởi xướng tất cả những việc này. Vì vậy, Shiwa đã dẫn dắt dân làng bắt đầu một cuộc chiến đấu trí và dũng cảm với những con ong đột biến và quân đội Nhật Bản trong căn cứ sinh hóa.
Thời lượng:
1g 21ph
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Ong Khát Máu 2021 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Ong Khát Máu – phim lẻ Hành Động, Viễn Tưởng 2021 của Trung Quốc – có gì đáng xem? Câu trả lời ngắn: hay đến mức bạn nên xem ngay tại RoPhimrophim.it.com. Tại đây, Ong Khát Máu (The Bloodthirsty Bees) được phát hoàn toàn miễn phí với HD, Vietsub và đa server dự phòng – không pop-up, không cần đăng ký, không yêu cầu thẻ tín dụng. Hiện đã cập nhật: Full.

Ong Khát Máu Vietsub & Thuyết Minh Chuẩn Tại RoPhim

Một điểm khác biệt rõ rệt khi xem Ong Khát Máu tại rophim.it.com so với các trang khác: phụ đề Việt được dịch và rà soát thủ công bởi đội ngũ biên dịch riêng của RoPhim, không dùng máy. Bản thuyết minh giọng Bắc – Trung – Nam của Ong Khát Máu cũng được lồng tiếng chuyên nghiệp – giúp bạn xem thoải mái dù bạn ở miền nào của Việt Nam, hoặc Việt kiều ở nước ngoài. Audio track có thể đổi ngay trong player, không cần tải lại trang.

Gói gọn lý do nên xem Ong Khát Máu tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Ong Khát Máu phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Ong Khát Máu
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166