Phi Nữ Chính Truyện - Fly with Me - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Phi Nữ Chính Truyện Vietsub HD Online - Rophim

Phi Nữ Chính Truyện

Fly with Me

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (25/25)
Đã hoàn thành: 25 Tập
Giới thiệu:
Fly With Me là một bộ phim hài hành động hiện đại của TVB. Lương Hậu Chi hay Yvonne (Thái Thiếu Phân) là một phụ nữ sự nghiệp điển hình ở độ tuổi 30 - cầu kỳ, kiêu ngạo và dễ nổi cáu khi nhìn thấy những phụ nữ trẻ đẹp. Khao khát tình yêu và những điều thú vị xảy ra trong cuộc sống, Chi đau khổ và bắt đầu tuyệt vọng khi cô đột ngột biến thành một siêu nhân có sức mạnh và sự quyến rũ đáng kinh ngạc. Với mỗi sức mạnh tuyệt vời mới, Chi sử dụng sức mạnh phi thường của mình để đấu tranh cho công lý, giúp đỡ những người yếu đuối và tham gia vào những cuộc phiêu lưu đáng chú ý. Trên đường đi, cô gặp ba người đàn ông tốt bụng: Dương Hạo Ân (Vương Quốc Vinh), một cảnh sát dũng cảm nhưng truyền thống; Từ Vinh Huy (Trào Khải Phong), một doanh nhân tự thân tốt bụng; và Khảm Minh Hân (Trần Mậu), một bác sĩ phẫu thuật thẩm mỹ thiên tài. Để làm phức tạp mọi chuyện, Hin tình cờ yêu cả Chi và bản ngã siêu nhân của cô. Mặc dù có siêu năng lực, Chi không biết làm thế nào để tìm thấy tình yêu đích thực của mình.
Thời lượng:
45 phút/tập
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Phi Nữ Chính Truyện 2010 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Chào mừng bạn đến với RoPhim – nền tảng xem phim online miễn phí tại rophim.it.com. Hôm nay, mời bạn thưởng thức Phi Nữ Chính Truyện (Fly with Me) – phim bộ Chính Kịch, Hài Hước 2010 của Hồng Kông, Trung Quốc đang được khán giả Việt yêu thích. Phi Nữ Chính Truyện tại RoPhim phát ở HD, hỗ trợ Lồng Tiếng, tương thích Chromecast / AirPlay / Smart TV. Thời lượng khoảng 45 phút/tập.

Phi Nữ Chính Truyện Vietsub & Thuyết Minh Chuẩn Tại RoPhim

Một điểm khác biệt rõ rệt khi xem Phi Nữ Chính Truyện tại rophim.it.com so với các trang khác: phụ đề Việt được dịch và rà soát thủ công bởi đội ngũ biên dịch riêng của RoPhim, không dùng máy. Bản thuyết minh giọng Bắc – Trung – Nam của Phi Nữ Chính Truyện cũng được lồng tiếng chuyên nghiệp – giúp bạn xem thoải mái dù bạn ở miền nào của Việt Nam, hoặc Việt kiều ở nước ngoài. Audio track có thể đổi ngay trong player, không cần tải lại trang.

Gói gọn lý do nên xem Phi Nữ Chính Truyện tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Lồng Tiếng chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Phi Nữ Chính Truyện phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Phi Nữ Chính Truyện
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166