Thám Tử Knight 3 Độc Lập - Detective Knight: Independence - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Thám Tử Knight 3 Độc Lập Vietsub HD Online - Rophim

Thám Tử Knight 3 Độc Lập

Detective Knight: Independence

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Nhiệm vụ vào phút cuối của thám tử James Knight trong ca trực Ngày Độc lập biến thành một cuộc chạy đua với thời gian để ngăn chặn một nhân viên EMT mất thăng bằng đang giả làm cảnh sát.
Thời lượng:
1 giờ 31 phút
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Thám Tử Knight 3 Độc Lập 2023 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Thám Tử Knight 3 Độc Lập (Detective Knight: Independence) là phim lẻ Hành Động, Hình Sự 2023 đến từ Âu Mỹ, được khán giả Việt nhiệt tình ủng hộ ngay sau khi ra mắt. RoPhim tại rophim.it.com tự hào là điểm đến chính chủ giúp bạn thưởng thức Thám Tử Knight 3 Độc Lập ở chất lượng HD với Vietsub và đa nguồn phát – nơi bạn không phải chạy theo các domain bị chặn của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Hiện đã cập nhật: Full.

Thám Tử Knight 3 Độc Lập Vietsub & Thuyết Minh Chuẩn Tại RoPhim

Một điểm khác biệt rõ rệt khi xem Thám Tử Knight 3 Độc Lập tại rophim.it.com so với các trang khác: phụ đề Việt được dịch và rà soát thủ công bởi đội ngũ biên dịch riêng của RoPhim, không dùng máy. Bản thuyết minh giọng Bắc – Trung – Nam của Thám Tử Knight 3 Độc Lập cũng được lồng tiếng chuyên nghiệp – giúp bạn xem thoải mái dù bạn ở miền nào của Việt Nam, hoặc Việt kiều ở nước ngoài. Audio track có thể đổi ngay trong player, không cần tải lại trang.

Gói gọn lý do nên xem Thám Tử Knight 3 Độc Lập tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Thám Tử Knight 3 Độc Lập phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Thám Tử Knight 3 Độc Lập
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166