Thị Trưởng Kingstown (Phần 3) - Mayor of Kingstown (Season 3) - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Thị Trưởng Kingstown (Phần 3) Vietsub HD Online - Rophim

Thị Trưởng Kingstown (Phần 3)

Mayor of Kingstown (Season 3)

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (10/10)
Hoàn Tất (10/10) / 10 Tập
Giới thiệu:
Trong phần ba, một loạt vụ nổ làm rung chuyển Kingstown và người dân ở đó khi một gương mặt mới của băng đảng người Nga mở cửa tiệm trong thành phố và cuộc chiến ma túy nổ ra trong và ngoài bức tường nhà tù. Áp lực buộc Mike McLusky phải chấm dứt chiến tranh nhưng mọi thứ trở nên phức tạp khi một gương mặt quen thuộc từ quá khứ bị giam giữ của anh ta đe dọa làm suy yếu nỗ lực giữ hòa bình giữa tất cả các phe phái của Thị trưởng.
Thời lượng:
48 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Thị Trưởng Kingstown (Phần 3) 2024 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Chào mừng bạn đến với RoPhim – nền tảng xem phim online miễn phí tại rophim.it.com. Hôm nay, mời bạn thưởng thức Thị Trưởng Kingstown (Phần 3) (Mayor of Kingstown (Season 3)) – phim bộ Chính Kịch, Hình Sự 2024 của Âu Mỹ đang được khán giả Việt yêu thích. Thị Trưởng Kingstown (Phần 3) tại RoPhim phát ở HD, hỗ trợ Vietsub, tương thích Chromecast / AirPlay / Smart TV. Thời lượng khoảng 48 phút/tập.

Thị Trưởng Kingstown (Phần 3) Trong Hệ Sinh Thái RoPhim

Thị Trưởng Kingstown (Phần 3) được hợp nhất vào kho phim chung của RoPhim tại rophim.it.com – nơi quy tụ thư viện gốc của PhimMoi (chuyên cập nhật phim mới mỗi 10 phút), MotPhim (chuyên phim lẻ chiếu rạp), MotChill (xem chill không pop-up), GhienPhim (cộng đồng review), ThungPhim (kho 4K & anime), Phim VN2 (chuyên phim Việt). Khi bạn xem Thị Trưởng Kingstown (Phần 3) tại RoPhim, bạn đồng thời được hưởng lợi từ toàn bộ hạ tầng kỹ thuật, đội biên dịch và chính sách "không quảng cáo che màn hình" của cả 7 thương hiệu.

Gói gọn lý do nên xem Thị Trưởng Kingstown (Phần 3) tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Thị Trưởng Kingstown (Phần 3) phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Thị Trưởng Kingstown (Phần 3)
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166