Thiếu Chút Mỹ Vị - Almost Delicious - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Thiếu Chút Mỹ Vị Vietsub HD Online - Rophim

Thiếu Chút Mỹ Vị

Almost Delicious

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (24/24)
Đã hoàn thành: 24
Giới thiệu:
Phương Mông, người mắc chứng rối loạn vị giác từ nhỏ, sau khi bố qua đời đã tiếp quản nhà hàng Hoa Tố đang trên bờ vực phá sản. Dưới sự giúp đỡ của Thư Chính Ngôn, cô không ngừng thử sức và nỗ lực. Từ một tay gà mờ chỉ biết làm những món ăn thảm họa, cuối cùng đã lội ngược dòng thành công, phát triển Hoa Tố thành nhà hàng tiêu biểu nhất thành phố, và cùng Thư Chính Ngôn tận hưởng cuộc sống sau muôn vàn khó khăn. 
Thời lượng:
27 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Thiếu Chút Mỹ Vị 2024 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Nếu trước đây bạn từng tìm Thiếu Chút Mỹ Vị trên PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim hoặc Phim VN2 nhưng các tên miền cũ liên tục bị chặn, thì hôm nay Thiếu Chút Mỹ Vị đã có mặt tại RoPhim – địa chỉ chính chủ rophim.it.com. phim bộ Chính Kịch 2024 của Trung Quốc này được nâng cấp lên HD, kèm Vietsub chuẩn rạp. Hiện đã cập nhật: Hoàn Tất (24/24).

Tìm Kiếm "Xem Thiếu Chút Mỹ Vị Vietsub" – RoPhim Là Đáp Án

Khi bạn gõ tìm "xem Thiếu Chút Mỹ Vị vietsub", "Thiếu Chút Mỹ Vị thuyết minh", "Thiếu Chút Mỹ Vị full HD" hay "Thiếu Chút Mỹ Vị HD" trên Google, kết quả chính chủ duy nhất chính là RoPhim tại rophim.it.com. Mọi địa chỉ khác mạo danh PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 để cung cấp Thiếu Chút Mỹ Vị đều có nguy cơ là website lừa đảo cài mã độc – hãy bookmark RoPhim ở rophim.it.com để vào đúng nơi mỗi lần.

Gói gọn lý do nên xem Thiếu Chút Mỹ Vị tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Thiếu Chút Mỹ Vị phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Thiếu Chút Mỹ Vị
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166