Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ - The Legend of Jasmine - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ Vietsub HD Online - Rophim

Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ

The Legend of Jasmine

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất(40/40)
Đã hoàn thành: 40 Tập
Giới thiệu:
Nội dung phim Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ: Phần 1 – The Legend of Jasmine: Season 1 (2018) fshare: The Legend of Jasmine lấy bối cảnh thời nhà Thanh, kể về con đường từ nô tỳ trở thành phi tần quyền lực của cô gái Định Xuân – người mang trái tim kiên cường và trí tuệ sắc sảo. Từ khi bước vào hậu cung, nàng phải đối mặt với âm mưu, ganh ghét và những thử thách khắc nghiệt để bảo vệ tình yêu và lý tưởng của mình
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ 2018 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

RoPhim – phim hay cả rổ – gửi đến bạn Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ (The Legend of Jasmine), phim bộ Chính Kịch 2018 đáng chú ý của Trung Quốc. Tại rophim.it.com, Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ được phát ở chất lượng HD với Vietsub chuẩn và bản Thuyết minh giọng Bắc – Trung – Nam đầy đủ. Hiện đã cập nhật: Hoàn Tất(40/40). Thời lượng khoảng 45 phút/tập.

Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ Vietsub & Thuyết Minh Chuẩn Tại RoPhim

Một điểm khác biệt rõ rệt khi xem Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ tại rophim.it.com so với các trang khác: phụ đề Việt được dịch và rà soát thủ công bởi đội ngũ biên dịch riêng của RoPhim, không dùng máy. Bản thuyết minh giọng Bắc – Trung – Nam của Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ cũng được lồng tiếng chuyên nghiệp – giúp bạn xem thoải mái dù bạn ở miền nào của Việt Nam, hoặc Việt kiều ở nước ngoài. Audio track có thể đổi ngay trong player, không cần tải lại trang.

Gói gọn lý do nên xem Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Tô Mạt Nhi Truyền Kỳ
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166