Trận Chiến Tàu Ngầm - Das Boot - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Trận Chiến Tàu Ngầm Vietsub HD Online - Rophim

Trận Chiến Tàu Ngầm

Das Boot

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Phim nói về chiếc tàu ngầm U2 do viên thuyền trưởng dày dạn kinh nghiệm (Jürgen Prochnow) điều khiển tiến ra khơi hòng sẽ lập chiến công vang dội. Và trên chuyến đi đó có một quan sát viên của Hải quân - Lieutenant Werner. Những tưởng sẽ là một chuyến đi nhớ đời và tự hào nhưng Lieutenant đã thấy nhiều vấn đề mà có lẽ những ai ở phía sau chiến tuyến sẽ không thể nào hiểu được thế nào là nỗi sợ hãi của chiến tranh...
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Trận Chiến Tàu Ngầm 1981 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

RoPhim – phim hay cả rổ – gửi đến bạn Trận Chiến Tàu Ngầm (Das Boot), phim lẻ Hành Động, Phiêu Lưu, Võ Thuật 1981 đáng chú ý của Đức. Tại rophim.it.com, Trận Chiến Tàu Ngầm được phát ở chất lượng HD với Vietsub chuẩn và bản Thuyết minh giọng Bắc – Trung – Nam đầy đủ. Hiện đã cập nhật: Full.

Tìm Kiếm "Xem Trận Chiến Tàu Ngầm Vietsub" – RoPhim Là Đáp Án

Khi bạn gõ tìm "xem Trận Chiến Tàu Ngầm vietsub", "Trận Chiến Tàu Ngầm thuyết minh", "Trận Chiến Tàu Ngầm full HD" hay "Trận Chiến Tàu Ngầm HD" trên Google, kết quả chính chủ duy nhất chính là RoPhim tại rophim.it.com. Mọi địa chỉ khác mạo danh PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 để cung cấp Trận Chiến Tàu Ngầm đều có nguy cơ là website lừa đảo cài mã độc – hãy bookmark RoPhim ở rophim.it.com để vào đúng nơi mỗi lần.

Gói gọn lý do nên xem Trận Chiến Tàu Ngầm tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Trận Chiến Tàu Ngầm phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Trận Chiến Tàu Ngầm
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166