Truyện Lạ Trường An - The Man's Secret - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Truyện Lạ Trường An Vietsub HD Online - Rophim

Truyện Lạ Trường An

The Man's Secret

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Bộ phim kể về câu chuyện diễn ra vào thời Vĩnh Huy nhà Đường, trên bầu trời xuất hiện bất thường khiến dân chúng lầm than. Trong lúc cầu nguyện, Quỷ nghìn đầu bất ngờ xuất hiện, vô số bách tính bị hại. Triều đình buộc phải để tử tù Độc Cô (Nhậm Đạt Hoa đóng) phá án. Quá trình điều tra ẩn chứa nhiều bí ẩn, và Quỷ nghìn đầu dường như chỉ là phần nổi của vấn đề. Mặt khác, Độc Cô bề ngoài gánh vác công lý nhưng dường như cũng có chuyện quá khứ đen tối mà không thể để ai biết. Câu chuyện mở đầu với thể loại võ hiệp huyền ảo mới kiểu Trung Quốc, câu chuyện kinh dị nhiều suy luận, sáng tạo, nhân vật lạ lùng, tình yêu và thù hận đầy kỳ lạ, đem lại bữa tiệc thị giác đầy phong cách. 
Thời lượng:
0 Phút
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Truyện Lạ Trường An 2023 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Chào mừng bạn đến với RoPhim – nền tảng xem phim online miễn phí tại rophim.it.com. Hôm nay, mời bạn thưởng thức Truyện Lạ Trường An (The Man's Secret) – phim lẻ Bí Ẩn, Hành Động 2023 của Trung Quốc đang được khán giả Việt yêu thích. Truyện Lạ Trường An tại RoPhim phát ở HD, hỗ trợ Vietsub, tương thích Chromecast / AirPlay / Smart TV. Thời lượng khoảng 0 Phút.

Truyện Lạ Trường An Trong Hệ Sinh Thái RoPhim

Truyện Lạ Trường An được hợp nhất vào kho phim chung của RoPhim tại rophim.it.com – nơi quy tụ thư viện gốc của PhimMoi (chuyên cập nhật phim mới mỗi 10 phút), MotPhim (chuyên phim lẻ chiếu rạp), MotChill (xem chill không pop-up), GhienPhim (cộng đồng review), ThungPhim (kho 4K & anime), Phim VN2 (chuyên phim Việt). Khi bạn xem Truyện Lạ Trường An tại RoPhim, bạn đồng thời được hưởng lợi từ toàn bộ hạ tầng kỹ thuật, đội biên dịch và chính sách "không quảng cáo che màn hình" của cả 7 thương hiệu.

Gói gọn lý do nên xem Truyện Lạ Trường An tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Truyện Lạ Trường An phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Truyện Lạ Trường An
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166