L’arma, l’ora, il movente - The Weapon, the Hour, the Motive - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim L’arma, l’ora, il movente Vietsub HD Online - Rophim

L’arma, l’ora, il movente

The Weapon, the Hour, the Motive

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Don Giorgio, một linh mục trẻ đẹp trai và là giáo viên trong một tu viện, có quan hệ tình cảm với hai người tình: Orchidea và Giulia. Khi ăn năn và thề sẽ quay trở lại Giáo hội, anh ta bị đánh đập dã man cho đến chết. Không lâu sau, Giulia bị rạch cổ họng. Thanh tra Boito yêu và chuẩn bị kết hôn với Orchidea, người cũng là nghi phạm chính. Chìa khóa để giải quyết vụ án dường như nằm ở cậu bé tò mò tên Ferruccio, người bị nhốt và đánh thuốc mê. Anh ta đã chứng kiến một trong những vụ giết người, nhưng liệu có ai tin câu chuyện của anh ta không?
Thời lượng:
105 Phút
Quốc gia:
Ý
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem L’arma, l’ora, il movente 1972 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

L’arma, l’ora, il movente (The Weapon, the Hour, the Motive) là phim lẻ Bí Ẩn, Kinh Dị 1972 đến từ Ý, được khán giả Việt nhiệt tình ủng hộ ngay sau khi ra mắt. RoPhim tại rophim.it.com tự hào là điểm đến chính chủ giúp bạn thưởng thức L’arma, l’ora, il movente ở chất lượng HD với Vietsub và đa nguồn phát – nơi bạn không phải chạy theo các domain bị chặn của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Hiện đã cập nhật: Full.

Vì Sao Nên Xem L’arma, l’ora, il movente Tại RoPhim?

Khác với việc tải phim từ các trang clone không rõ nguồn gốc, RoPhim tại rophim.it.com đầu tư vào hạ tầng kỹ thuật tử tế cho từng bộ phim – kể cả L’arma, l’ora, il movente. L’arma, l’ora, il movente được mã hoá lại bằng chuẩn HEVC (H.265) – cho phép phát HD trên Smart TV, AirPlay, Chromecast mà chỉ tốn 50% băng thông so với chuẩn cũ. CDN đa khu vực (Singapore, Tokyo, Frankfurt, Virginia) đảm bảo L’arma, l’ora, il movente bắt đầu phát trong vòng 1.5 giây kể từ lúc bạn nhấn Play. Không buffer, không giật lag, không pop-up.

Gói gọn lý do nên xem L’arma, l’ora, il movente tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – L’arma, l’ora, il movente phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem L’arma, l’ora, il movente
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166