Promising Young Woman - Promising Young Woman - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Promising Young Woman Vietsub HD Online - Rophim

Promising Young Woman

Promising Young Woman

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Đẩy tầm ba ba mươi, và được xác định bởi một tội ác gớm ghiếc liên quan đến người bạn Bosom của cô, Nina, trường học y tế bị sẹo về mặt cảm xúc, Cassie, biết tận mắt rằng một số vết thương không bao giờ lành. Dẫn dắt một sự tồn tại không đáng kể, vẫn sống cùng cha mẹ, chờ bàn tại một quán cà phê giá rẻ để kiếm sống, Cassie đã tìm thấy cách hoàn hảo để đối phó với quá khứ đau đớn. Mặc quần áo để giết, vào ban đêm, Cassie thường xuyên các quán bar và hộp đêm địa phương, giả vờ là người say rượu, hoàn toàn bất lực và dễ bị tổn thương. Và, mỗi tuần, rất đẹp Cassie đang đi dạo cho tất cả các loại thuốc săn mồi về đêm và những con sói khác trong quần áo cừu, những người không biết rằng, đôi khi, thợ săn có thể trở thành con mồi. Sau đó, Ryan, một người bạn học cũ tử tế và chu đáo, người là đầu gối của con ong, bước vào bức tranh, và giống như thế, Cassie muốn ra ngoài. Tuy nhiên, mọi người đều biết rằng những thói quen xấu đã nói dễ hơn làm. Ryan có thể là một?
Thời lượng:
90 phút
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Xem Promising Young Woman 2020 Online Miễn Phí HD Vietsub Tại RoPhim

Nếu trước đây bạn từng tìm Promising Young Woman trên PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim hoặc Phim VN2 nhưng các tên miền cũ liên tục bị chặn, thì hôm nay Promising Young Woman đã có mặt tại RoPhim – địa chỉ chính chủ rophim.it.com. phim lẻ Kinh Dị 2020 của Anh, Âu Mỹ này được nâng cấp lên HD, kèm Vietsub chuẩn rạp. Hiện đã cập nhật: Full.

Vì Sao Nên Xem Promising Young Woman Tại RoPhim?

Khác với việc tải phim từ các trang clone không rõ nguồn gốc, RoPhim tại rophim.it.com đầu tư vào hạ tầng kỹ thuật tử tế cho từng bộ phim – kể cả Promising Young Woman. Promising Young Woman được mã hoá lại bằng chuẩn HEVC (H.265) – cho phép phát HD trên Smart TV, AirPlay, Chromecast mà chỉ tốn 50% băng thông so với chuẩn cũ. CDN đa khu vực (Singapore, Tokyo, Frankfurt, Virginia) đảm bảo Promising Young Woman bắt đầu phát trong vòng 1.5 giây kể từ lúc bạn nhấn Play. Không buffer, không giật lag, không pop-up.

Gói gọn lý do nên xem Promising Young Woman tại RoPhim:

  • ✓ Miễn phí 100% – không phí ẩn, không gói VIP, không bắt đăng ký
  • ✓ Chất lượng đến HD, hỗ trợ Vietsub chuẩn
  • ✓ CDN toàn cầu – Promising Young Woman phát trong < 2 giây tại rophim.it.com
  • ✓ Đa server dự phòng – không lo link die khi xem Promising Young Woman
  • ✓ Không pop-up, không redirect độc hại, không cài mã độc
  • ✓ Tính năng "Xem tiếp" tự động giữa điện thoại, máy tính, Smart TV
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào

antlive166